You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Like : 0

[Ƕ«]†¯¥an¯†

[Ƕ«]†¯¥an¯†

Thanh vien cap 1

pet

Bài gửiTiêu đề: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptySun Jan 11, 2009 5:13 pm1

“Con ghét ba mẹ” đó là điều con muốn nói với ba mẹ bây giờ

Con biết ba mẹ đặt vô con nhiều thứ lắm, muốn con đc giỏi giang, muốn con tương lai sẽ tố hơn..v..v Nhưng ba mẹ ơi, ba mẹ để con lớn lên chứ

Con ko còn là đứa nhóc suốt ngày chỉ biết quanh quẩn theo mẹ, đòi đi theo ba nữa rồi.

Giờ đây con đã bắt đầu có cuộc sống của con.Ừh thì con còn nhìu chuyện chưa hỉu hết đc cuộc sống, nhưng con đủ tự tin nói rằng con đã hiều đc phần nào, và biết nhận trách nhiệm với nó.

Ba mẹ hãy nhìn lại con đi nào, con dù sao cũng lớn, cũng đã hết lúc con chỉ biết ở bên ba mẹ thôi, giờ đây con bắt đầu có cuộc sống riêng của con rồi

Những quyết định của con, con đều để ba mẹ có ý kiến, con chưa hề cãi ba mẹ. Con đều đặn đưa những kết wa học tập tốt của con mong ba mẹ vui. Cái con nhận đc toàn những lời so sánh zoi ng` này người khác, con pùn lắm, ai hiểu cho con đây
Tại sao mama lun đem con so sánh zoi ng` # zay,con là con chứ ba mẹ, hãy nhìn vô con đi..1 lần thôi

Con mệt lắm ạh, mệt thật đó.Ba mẹ muốn con phải hoàn hảo..Con xin lỗi con làm ko đc..Con đi chơi với ai ,làm gì, mặc gì, học cái gì,..ba mẹ đều là người wuye^’t định! Nhưng đó là lúc trước. Bây giờ, con hỉu nhiều việc, và đã trải wa cũng nhiều rồi. Chưa đủ lớn để ra ngoài đời, nhưng vừa đủ để con chọn bạn mà chơi, đủ để con có những cuộc đi chơi ko có ba mẹ rồi…

Để con lớn đi ba mẹ, xin đừng giữ con như lúc xưa nữa.
Sao ba mẹ cứ để cho con khóc hoài vậy? mà con khóc thì ba mẹ có biết ko?
Ba mẹ chỉ biết con là đứa con ngoan nghe lời, lun cười.. nhưng con khóc rồi..

Ba mẹ đánh con..ngạc nhiên khi thấy con cãi lại ba mẹ..con cũng vậy, ngạc nhiên khi thấy bản thân mình dám cãi lại, và buồn đau khi bị đánh…Con lại khóc 1 mình…và hôm nay cũng vậy con cũng khóc. Ức chế lắm nhưng cảm thấy bất lực, thấy mình khờ wa’.
...COn bik' , đôi khi con cãi pa mẹ, con hối hận lắm, con lun cảm thấy có lỗi , nhưng mẹ lun thế cứ lun chọc vào nỗi đau của con, con thật sự chiu ko nỗi....
....Mẹ thật sự ko hiu~ con, mẹ ko cho con cắm trại zoi các bạn, mẹ có bik la con chờ 12 năm moi đc như năm nay ko, tại sao ko tin con , ko hiu~ con, tại sao làm như zậy chứ....Con chán lắm rồi >"<
Con ko biết nữa ,chỉ cần 1 lần con đc 1 lần đc tự mình làm 1 việc gì đó…Loi tớ mún nói >"<!!! Adore

vjs40kh0c

vjs40kh0c

Thành viên mới

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptySun Jan 11, 2009 7:21 pm2

bạn nói đúng tâm trạng tui quó à. hic hic. ba mẹ chẳng bao giờ hỉu cho mình đâu. mà zí tui tui cũng chả mún họ hỉu cho tui gì cả. lúc nào cũng đem tui so sánh zí ngừi khác. chán lém rồi. cố lên còn 1 năm rưỡi nữa thì tự do ùi....>"<

[Ƕ«]†¯¥an¯†

[Ƕ«]†¯¥an¯†

Thanh vien cap 1

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptySun Jan 11, 2009 8:43 pm3

um` , u con` 1 năm rưỡi, còn tui còn mấy tháng nữa ak`, u cố lên nza' :d

[CK]Zjn

[CK]Zjn

Thành viên cấp 2

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptyMon Jan 12, 2009 9:59 pm4

Chính xác tui ghét nhất là cái cảm giác bị so sánh, k bao h được 100% trước mặt ba mẹ hình như là zị, hình như đóa là bí quyết mà ba mẹ tụi mình dạy dỗ tụi mình hay gì đóa!!

[Ƕ«]†¯¥an¯†

[Ƕ«]†¯¥an¯†

Thanh vien cap 1

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptyTue Jan 13, 2009 10:48 pm5

um , hiz hiz cũng may là còn có nhìu ng` đồng tình, đỡ pun` =.=!!

Admin

Admin

Admin

https://sieupro.forumvi.com

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptyWed Jan 14, 2009 7:36 pm6

tội nghiệp con bé >><"

CK_Kᆆ

CK_Kᆆ

Thành viên mới

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! EmptySun Jan 18, 2009 12:27 pm7

minh k co' ky' uc' zja` baba nhju choa lem' nen k mun noi den

rieng mama thi`..... tuy luk'
co luk mama tuyet voi`
nhug co luk mama thay ghet nhem
hjz
cug~ hem hju~ nun
lol!

62

Sponsored content

pet

Bài gửiTiêu đề: Re: Loi tớ mún nói >"<!!! Loi tớ mún nói >"<!!! Empty8

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]